ร่วมกิจกรรมจังหวัดเคลื่อนที่
เมื่อวันที่ 24 เดือน เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้นางบีหม๊ะ ลีเฮ็ง ครู ศกร.ตำบลปะลุกาสาเมาะ และบุคลากรทีมครูปฏิบัติงานดำเนินการเข้าร่วมจัดกิจกรรมจังหวัดเคลื่อนที่ ณ บ้านบือแนปีแย ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/palukasamoh/wp-content/uploads/2024/04/197117-1024x768.jpg)