ดำเนินการจัดทำรายงานโครงงานวิทยาศาสตร์
เมื่อวันที่ 21 เดือน มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางบีหม๊ะ ลีเฮ็ง ครู ศกร.ตำบลดำเนินการจัดทำรายงานโครงงานวิทยาศาสตร์
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/palukasamoh/wp-content/uploads/2024/03/191844-768x1024.jpg)
เมื่อวันที่ 21 เดือน มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางบีหม๊ะ ลีเฮ็ง ครู ศกร.ตำบลดำเนินการจัดทำรายงานโครงงานวิทยาศาสตร์