จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433060014_412131014758838_245191294041403012_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433225975_412130914758848_3109892031114837607_n-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433242529_412130868092186_1929422761977102383_n-1024x768.jpg)
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ศกร. ตำบลกาเยาะมาตี อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส