โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433242434_412067181431888_5812865948449308416_n-สำเนา-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433242434_412067181431888_5812865948449308416_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/433209545_412066371431969_4309449184065307236_n-1024x768.jpg)
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ ครูศกร.ตำบลกาเยาะมาตี พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมพิธีเปิดโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส