สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
นที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์และนายมาฮามุ มะแดวี ครูอาสาฯปอเนาะ พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมวันสำคัญน่ารู้ ภายใต้โครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน โดยไดัรับมอบหมายในเรื่องของวันสำคัญต่างๆ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435093000_421847977120475_6129035080103880257_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435110669_421847823787157_5075308270555233655_n-1024x768.jpg)