สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
นที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์และนายมาฮามุ มะแดวี ครูอาสาฯปอเนาะ พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมพิธีเปิดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435688422_421851390453467_5006777369490683497_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435745069_421272960511310_2119030794038209479_n-1024x535.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/437067301_421851630453443_75468924659795150_n-1024x576.jpg)