สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมเคารพชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
วันที่ 1 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435095699_416493697655903_8339083743873320201_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/04/435177973_416493450989261_419307335676808393_n-1024x768.jpg)