ร่วมกันประชุมเตรียมความพร้อมการจัดโครงการ ฯ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433239382_412806394691300_6777250858859006079_n-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433234894_412806844691255_8812448408992781101_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433234123_412806901357916_5366858898146070578_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433196767_412807018024571_7138573148903184477_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433019728_412806111357995_8126907458873891333_n.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกันประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี : 2 เมษา วันรักการอ่าน ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส