จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433230735_412129181425688_6324321120582186435_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433220490_412129144759025_5467685909023576549_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433208540_412129074759032_6775577356051338229_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433184686_412128818092391_5635816315181307067_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/barenuea/wp-content/uploads/2024/04/433116499_412136551424951_1862602142844869603_n-1024x768.jpg)
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ศกร. ตำบลบาเระเหนือ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส