สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร นางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะ ร่วมจัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สถาบันศึกษาปอเนาะอัล-ฟุรกอน ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/432924963_412114994760440_5420669542226465454_n-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433182477_412113804760559_7424944521424204557_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433226873_412113604760579_6882517578527182338_n-1024x768.jpg)