สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมมอบรางวัลให้กับนักศึกษาผู้เข้าร่วมการแข่งขัน ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสูไรยา สือนิ ครู พร้อมด้วยบุคลากร นักศึกษาสถาบันศึกษาปอเนาะอัล-ฟุรกอน ได้รับรางวัลให้กับผู้เข้าร่วมการแข่งขัน ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433189702_412106268094646_6397614132464578955_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433241329_412105918094681_8709667582499146007_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433189731_412106821427924_3676542570221126248_n-1024x768.jpg)