สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมการแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสูไรยา สือนิ ครู พร้อมด้วยบุคลากร นางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะ นำนักศึกษาในสถาบันศึกษาปอเนาะเข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433241241_412106864761253_7117902734149770141_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433113312_412106928094580_1795670578494896084_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433104922_412107021427904_5001506650396638827_n-768x1024.jpg)