สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมเคารพชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากรนางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะองค์กรนักศึกษาและนักศึกษา ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433194792_412098261428780_5450394696240725898_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433001505_412092044762735_1053232588276620137_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433209090_412098181428788_5248018246372506353_n-1024x768.jpg)