สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทนวัตกรรมการจัดการขยะ ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสูไรยา สือนิ ครู พร้อมด้วยบุคลากร นางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะ นำนักศึกษาในสถาบันศึกษาปอเนาะ เข้าร่วมจัดกิจกรรมการแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทนวัตกรรมการจัดการขยะ ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433020197_412076738097599_1648358566517586831_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433177111_412076798097593_2583442539602530861_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433098568_412076574764282_8957909637253170535_n-1024x768.jpg)