บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ร่วมกันประชุมเตรียมความพร้อมการจัดโครงการ ฯ
วันที่ 28 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร นางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะ ร่วมกันประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี : 2 เมษา วันรักการอ่าน ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433196767_412807018024571_7138573148903184477_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433234123_412806901357916_5366858898146070578_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/03/433234894_412806844691255_8812448408992781101_n-1024x768.jpg)