โครงการค่ายลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน สกร.อำเภอสุไหงปาดี ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 24 มกราคม 2567 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดั ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี มอบหมายให้ คณะครู สกร.อำเภอสุไหงปาดี ร่วมดำเนินการจัดโครงการค่ายลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน สกร.อำเภอสุไหงปาดี ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ศกร.ตำบลริโก๋ อำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส ในการนี้ สกร.อำเภอสุไหงปาดี ขอขอบคุณคณะวิทยากรจากโรงเรียนธัญธารวิทยาและโรงเรียนบ้านเจาะไอร้อง เป็นอย่างสูงที่ได้มาเป็นวิทยากรครั้งนี้
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/01/1706171607298-800x445-1.jpg)