สอบระหว่างภาค 2/2566
วันที่ 28 มกราคม 2567 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดีปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอ สุไหงปาดี ปฏิบัติราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ มอบหมายให้ ทีมครู ศกร.ตำบลโต๊ะเด็ง ดำเนินการสอบระหว่างภาค 2/2566 ให้กับนักศึกษา ศูนย์การเรียนรู้ตำบลโต๊ะเด็ง อำเภอสุไหงปาดี
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/01/652926_0-1024x578.jpg)