#ประชุมบุคลากร สกร.อำเภอสุไหงปาดี
**********
วันที่ 18 ธันวาคม 2566 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงปาดี พร้อมด้วยข้าราชการครู บุคคลากร สกร.อำเภอสุไหงปาดี ร่วมประชุม เพื่อชี้แจงและร่วมวางแผนการปฏิบัติงาน กิจกรรมต่างๆ ตลอดจนติดตามงาน เพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและบรรลุตามวัตถุประสงค์ที่วางไว้ ณ สกร.อำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2023/12/22559_0-1024x768.jpg)