คณะกรรมการสอบสัมภาษณ์คัดเลือกเยาวชน เข้าร่วมโครงการสานใจไทย สู่ใจใต้ ณ ห้องประชุม ที่ว่าการอำเภอสุไหงโก-ลก
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/03/433472710_1605789026889399_7356623771860675721_n.jpg)
วันที่ 9 มีนาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นายอับดุลรอแม สะมะแอ ข้าราชการครู ร่วมเป็นคณะกรรมการสอบสัมภาษณ์คัดเลือกเยาวชน เข้าร่วมโครงการสานใจไทย สู่ใจใต้ ณ ห้องประชุม ที่ว่าการอำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส