ตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 19 มีนาคม 2567 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอระแงะ ได้มอบหมายให้ นายฮาซัน ยูโซ๊ะ พร้อมด้วยนางรูฮาณีย์ ยูโซ๊ะ ตำแหน่งครู ตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2
ปีการศึกษา 2566 ณ สถาบัน กศน. ภาคใต้ อ.เมือง จ.สงขลา
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/03/image-43-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/03/image-44-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/03/image-45-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/03/image-46-300x225.png)