ประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษาจังหวัดนราธิวาส
วันที่ 13 พฤศจิกายน 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษาจังหวัดนราธิวาส ณ ห้องประชุมพระศรีสุทัศน์ ิชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส (แหงที่ 2) โดยมีนายนิตย์ พรหมประสิทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 เป็นประธานในการประชุมดังกล่าว
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/collage-17-1024x683.jpg)