ประชุมประจำเดือนสัญจร คณะผู้บริหารและบุคลากร ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566
วันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส และว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรในสังกัดสำนักงานสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส ร่วมประชุมประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 เพื่อชี้แจงข้อราชการ ให้มีทิศทางการดำเนินงานและการทำงานร่วมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเจาะไอร้อง
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/collage-13-1024x683.jpg)