ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) ประจำปีงบประมาณ 2566
วันที่ 15 กันยายน 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้ นางสาวซารีพะ ดีรี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (PA) ปีงบประมาณ 2566 ของข้าราชการครูสังกัดศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก จำนวน 1 ราย และศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตากใบ จำนวน 6 ราย
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/collage-35-1024x683.jpg)