ประชุมชี้แจงการดำเนินงานโครงการการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักศึกษาที่ไม่ได้เรียนต่อ หลังจบการศึกษาภาคบังคับ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันที่ 10 มกราคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอตากใบ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตากใบ มอบหมายให้นางสาวณัฐรดา ชูรักษ์ ครู สกร.อำเภอตากใบ และนางสาวซีตีคอดีเยาะ เถาะ ครูผู้ช่วย ผู้รับผิดชอบงานแนะแนว เข้าร่วมประชุมชี้แจงการดำเนินงานโครงการการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักศึกษาที่ไม่ได้เรียนต่อ หลังจบการศึกษาภาคบังคับ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมพระนราภิบาล ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดนราธิวาสแห่งที่ 2 ตำบลลำภู อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
อ่านเพิ่มเติม https://www.facebook.com/takbainfe/posts/pfbid02v4HvJvyVp15rF4PojicwJRa66dyjF6mdWVi55fwMhBYWvm83BtjLbKxB1UyVFgcnl
![](http://narathiwat.nfe.go.th/takbai/wp-content/uploads/2024/02/418520031_2618212261672315_6606401804202893498_n-1024x768.jpg)