โครงการอบรมเชิงปฎิบัติการ “การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์”
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอตากใบ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตากใบ มอบหมายให้นายอาหมัด นีระ ครู สกร.อำเภอตากใบ พร้อมด้วยครูอาสาฯ ประจำศูนย์การเรียนชุมขน ทั้ง 8 ตำบล เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฎิบัติการ “การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์” ระหว่างวันที่ 16-17 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องปลายสยามโรงแรมเก็นติ้ง อำเภอสุไหงโกลก จังหวัดนราธิวาส
อ่านเพิ่มเติม https://www.facebook.com/takbainfe/posts/pfbid02YEZZqEz6PheLVjpQZRi8Err6DdSLZpTjsMiGR9wm5SGbvEkfgPoZeu8o6MyqY8bMl
![](http://narathiwat.nfe.go.th/takbai/wp-content/uploads/2024/02/428698616_2644849459008595_1512583979222984043_n-1024x768.jpg)