จัดสอบ N-NET ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ในรูปแบบ Digital Testing
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอตากใบ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตากใบ มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอตากใบ ดำเนินการจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติด้านการศึกษานอกระบบโรงเรียน (N-NET) ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ในรูปแบบ Digital Testing ณ วิทยาลัยการอาชีพตากใบ ตำบลบางขุนทอง อำเภอตากใบ จังหวัดนราธิวาส
อ่านเพิ่มเติม https://www.facebook.com/takbainfe/posts/pfbid029XhvYEkYGjiMeTsfkLXEgRRzDmjF84VTYEY8aMPmup9h1mgqYH4nkKQHPYJL9Lwtl
![](http://narathiwat.nfe.go.th/takbai/wp-content/uploads/2024/02/8-1-709x1024.jpg)