ประชุมวางแผนการดำเนินงาน บุคลากรสกร.อำเภอสุคิริน
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน ประชุมบุคลากร สกร.อำเภอสุคิรินเพื่อติดตามการดำเนินงาน งานการเรียนรู้ตลอดชีวิต งานการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเอง และงานการเรียนรู้เพื่อคุณวุฒิตามระดับ ตลอดจนติดตามการดำเนินงานและการเข้าร่วมโครงการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ระดับจังหวัดนราธิวาส ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุคิริน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/05/page-13.jpg)