เข้าร่วมโครงการส่งความสุขเพื่อนครู 2567
วันที่ 17 มกราคม 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน พร้อมด้วยบุคลากรครู สกร. อำเภอสุคิริน เข้าร่วมโครงการส่งความสุขเพื่อนครู 2567 สังกัดสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส เพื่อให้มีความรู้ความเข้าใจถึงหลักการบริหารจัดการด้านการเงินที่ถูกต้องและการดูแลสุขภาพกายและสุขภาพจิตให้สามารถปฏิบัติงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยมีนางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมบรมราขกุมารี สำนักงานคณะกรรมการอิสลาม ประจำจังหวัดนราธิวาส อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-65-1024x683.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-66-1024x683.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-67-1024x683.png)