จัดกิจกรรม สกร.ส่งความสุขให้น้อง ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 9 มกราคม 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน มอบหมายให้ จัดกิจกรรม สกร.ส่งความสุขให้น้อง ประจำปี พ.ศ.2567 เพื่อส่งต่อความสุขจากพี่สู่น้อง ในห้วงวันขึ้นปีใหม่ วันเด็ก และวันครู เพื่อมอบให้แก่เด็กและเยาวชนในพื้นที่ห่างไกล และมอบหมายให้นายมูฮามัดสกรี ลาบูอาปี ตำแหน่งครู เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมฯ ณ โรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-29-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-30-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-31-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-32-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/01/image-33-1024x768.png)