#มอบของขวัญกิจกรรมวันเด็ก อบต.สากอ
**********************
วันที่ 5 มกราคม 2567 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดีพร้อมด้วย คณะครู ศกร.ตำบลสสากอ ร่วมมอบของขวัญกิจกรรมวันเด็กเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ 2567 ให้กับ อบต.สากอ ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/01/243590-1024x768.jpg)