#พบกลุ่มนักศึกษาระดับ ม.ปลาย ภาคเรียนที่ 2/2566
**********
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี มอบหมายให้ นายอาหามะ ตาเยะ ครูอาสาฯประจำ ศรช. จัดการเรียนการสอนแบบพบกลุ่ม ระดับ มัธยมศึกษาตอนปลาย ณ ศูนย์เรียนรู้ตำบลสากอ อำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/01/706816_0-1024x461.jpg)