ขอแสดงความยินดีกับนางสาวธิดารัตน์ ธรรมประดิษฐ์ นักศึกษาระดับ ม.ต้น เข้ารับพระราชทานเกียรติบัตร TO BE NUMBER ONE CAMP 30 จากทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์ราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/04/1714490209306.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวธิดารัตน์ ธรรมประดิษฐ์ นักศึกษาระดับ ม.ต้น เข้ารับพระราชทานเกียรติบัตร TO BE NUMBER ONE CAMP 30 จากทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์ราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี