กิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์การเลือกสมาชิกวุฒิสภา ณ ศกร.ตำบลปาเสมัสและในพื้นที่ตำบลปาเสมัส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/05/1717051462373.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นายนิพนธ์ วาโมง ครูอาสาฯประจำ ศรช. พร้อมด้วยคณะกรรมการ ศส.ปชต.ตำบลปาเสมัส จัดกิจกรรม รณรงค์ ประชาสัมพันธ์ การเลือกสมาชิกวุฒิสภา ณ ศกร.ตำบลปาเสมัสและในพื้นที่ตำบลปาเสมัส อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส