ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาทุกระดับชั้น ที่มีผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ (N-Net) ผ่านทุกสาระวิชา และได้รับผลการสอบ “ดีเยี่ยม”ในสาระต่างๆ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/04/1714487945890.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาทุกระดับชั้น ที่มีผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ (N-Net) ผ่านทุกสาระวิชา และได้รับผลการสอบ “ดีเยี่ยม”ในสาระต่างๆ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566