ประชาสัมพันธ์และรับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/04/1714491723520.jpg)
วันที่ 26 เมษายน 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก- ลก มอบหมายให้บุคลากรครู ศกร.ตำบลปูโยะ ประชาสัมพันธ์และรับสมัครนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ พื้นที่ตำบลปูโยะ.อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส