ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเคลลี ทรายทอง นักศึกษาระดับ ม.ปลาย
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/03/432094090_1605852216883080_8703887333356867368_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเคลลี ทรายทอง นักศึกษาระดับ ม.ปลายผ่านการคัดเลือกในระดับจังหวัดเข้าร่วมโครงการ “สานใจไทย สู่ใจใต้ รุ่นที่ 42 ดีใจด้วยน่ะ เก่งที่สุดเลย
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเคลลี ทรายทอง นักศึกษาระดับ ม.ปลายผ่านการคัดเลือกในระดับจังหวัดเข้าร่วมโครงการ “สานใจไทย สู่ใจใต้ รุ่นที่ 42 ดีใจด้วยน่ะ เก่งที่สุดเลย