ร่วมต้อนรับคณะนิเทศการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ภาคเรียน 2566 ณ สนามสอบโรงเรียนเทศบาล 3
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/03/1711520029857.jpg)
วันที่ 2 มีนาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้กรรมการกลาง ร่วมต้อนรับนางสาวอภิมุข ศรีสมัย ผู้อำนวยการสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ และคณะ ได้มานิเทศการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ สนามสอบโรงเรียนเทศบาล 3 ตำบลสุไหงโก-ลก อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส