ดำเนินการจัดสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ สถาบันศึกษาปอเนาะเราเฎาะห์อัลฆอซาลี
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/03/1711520535507.jpg)
วันที่ 2-3 มีนาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นางสาวสุไวบะห์ มะมิง ครูอาสาฯประจำปอเนาะ ดำเนินการจัดสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ระดับประถมศึกษา มัธยมศึกษาตอนต้น และมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ สถาบันศึกษาปอเนาะเราเฎาะห์อัลฆอซาลี ตำบลมูโนะ อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส