กิจกรรมการประกวด TO BE NUMBER ONE ระดับจังหวัด
#ผลการประกวดชนะเลิศในระดับจังหวัดประเภทสถานศึกษา
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/02/1709022936329.jpg)
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก พร้อมด้วยครูที่ปรึกษาและแกนนำชมรม TO BE NUMBER ONE สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก ร่วมประกวดผลการดำเนินงานของชมรม TO BE NUMBER ONE ในระดับจังหวัด ณ โรงเรียนนราธิวาส ตำบลโคกเคียน อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส