ประชุมประจำเดือนสัญจร คณะผู้บริหารและบุคลากร ประจำเดือนเมษายน 2567
วันที่ 18 เมษายน 2567 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรในสังกัดสำนักงานสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส ร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอจะแนะ เพื่อชี้แจงข้อราชการ ให้มีทิศทางการดำเนินงานและการทำงานร่วมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ ทั้งนี้ บุคลากรร่วมกิจกรรมสรงน้ำพระ และรดน้ำขอพรผู้อาวุโสเนื่องในโอกาสวันสงกรานต์ ประจำปี 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/438910953_2647074215452643_4700150867198167964_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/438890851_2647075925452472_6848562265645138430_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/438932368_2647074462119285_4545393993150720312_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/438953027_2647074065452658_3738490207054835694_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/438899822_2647075335452531_6913447261632677842_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/439556383_1173253724120838_1994367266176939210_n.jpg)