รับรับสมัครนักศึกษาและติดป้ายประชาสัมพันธ์
10 เมษายน 2567 ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ นางสาวฟายีละห์ เขียวจันทร์ ครู พร้อมด้วย นางสาวรัชนีกร มะแตหะ ครู ศกร.ตำบลรือเสาะ ลงพื้นที่รับสมัครนักศึกษาและติดป้ายประชาสัมพันธ์การรับสมัครนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ม.1 บ้านท่าเรือ ต.รือเสาะ อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/19299_0-1024x461.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/19302_0-1024x461.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/05/19307_0-1024x461.jpg)