#ประชุมคณะกรรมการโครงการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตย (ศส.ปชต.) ศกร.ตำบลรือเสาะ
วันที่ 28 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ คณะครู ศกร.ตำบลรือเสาะ ร่วมประชุมคณะกรรมการโครงการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตย (ศส.ปชต.) ศกร.ตำบลรือเสาะ เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานโครงการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล (ศส.ปชต.) โดยมีคณะกรรมการ ศส.ปชต. ระดับตำบล เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมชั้น 2 ห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารี อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/2dd99fdb-1c7e-499b-bae4-8bfa80d2f5b0-1024x472.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/8df563e8-13a9-4dad-bd4f-ba4b003af911-1024x472.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/39b0cdfc-198a-45ec-a209-3445703be52a-1024x472.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/7127137c-9a8b-4760-96a8-4459f18439af-1024x473.jpg)