“ดำเนินการจัดจีบผ้าประดับโต๊ะหมู่บูชาและโต๊ะถวายพระพร
วันที่ 28 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ นายสุวิทย์ รัตนญาติ ครูอาสาฯ ศกร.ตำบลรือเสาะ จัดจีบผ้าประดับโต๊ะหมู่บูชาและโต๊ะถวายพระพร เพื่อเตรียมพร้อมให้บริการประชาชนและนักศึกษา และร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ วันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๗ณ ห้องสมุดประชาชน’’เฉลิมราชกุมารี’’อำเภอรือเสาะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/6be5e737-6873-45d7-9abf-00f724beff74-1024x472.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/42a6edf9-450d-4274-8d04-22ef498bf75f-1024x472.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/24c71980-21aa-40e5-b3c6-fdb00b6c6c9a-1024x472.jpg)