ประชุมและร่วมกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (PLC)
วันที่ 25 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ นางสาวฟายีละห์ สาและ ครู กศน.ตำบลรือเสาะ พร้อมด้วยคณะครู กศน.อำเภอรือเสาะ ประชุมและร่วมกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (PLC) ในประเด็นการจัดการเรียนการสอน และการเตรียมความพร้อมการรับสมัครและจัดทำแผนการสอน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารี อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/323092543_877553123389921_4162678115274691953_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/326212320_3449492625372559_2345241645782523697_n-1-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/326246578_1334589643965405_3038749181847728065_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/rueso/wp-content/uploads/2024/03/326273446_710442210492625_3187528330898607191_n-1024x768.jpg)