โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย
วันที่ 26 มกราคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้คณะครูอาสาฯ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย ณ ห้องประชุมมะนารอ สกร.จังหวัดนราธิวาส เพื่อให้มีความรู้ ความเข้าใจ และมีทักษะในการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย และสามารถนำความรู้ไปใช้ในการดำเนินงานได้
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-1024x683.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-2-1024x683.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-3-1024x768.png)