กิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี
วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอระแงะปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอระแงะ และบุคลากร สกร.อำเภอระแงะ ดำเนินกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ ตำบลตันหยงมัส อำเภอรแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-37-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-38-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-40-300x225.png)