กิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอระแงะ มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอระแงะ ดำเนินกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ ตำบลตันหยงมัส อำเภอรแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-27-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-28-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/05/image-29-300x222.png)