กิจกรรม “ศคส.ปันสุข สนุกกับการเรียนรู้”
วันที่ 20 ธันวาคม 2566 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเจาะไอร้อง ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอเจาะไอร้อง พร้อมด้วย บุคคลากร สกร.อำเภอเจาะไอร้อง ร่วมจัดกิจกรรม “ศคส.ปันสุขสนุกกับการเรียนรู้ ” เพื่อเป็นของขวัญให้กับประชาชนและครูทั่วประเทศ ณ บ้านสะเตียร์ ม.5 ตำบลูกิต อ.เจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/cho-airong/wp-content/uploads/2023/12/414035282_2769818716489368_5364993643756111844_n.jpg)