#โครงการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล
—————————————————————————————-
วันที่ 14 มีนาคม 2567 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอระแงะ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ สกร.อำเภอจะแนะ ได้มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอจะแนะ เข้าร่วมโครงการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล (ศส.ปชต.) กิจกรรม ศส.ปชต. ส่งเสริมพลเมืองดีวิถีประชาธิปไตย เพื่อดำเนินกิจกรรมการขับเคลื่อน ศส.ปชต. และให้ความรู้เกี่ยวกับการเลือกสมาชิกวุฒิสภา ให้กับประธานศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล และกรรมการ/เลขานุการ ศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล โดยมีนายเสน่ห์ รักรงค์ ผู้อำนวยการสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานฯ
ณ โรงแรมอิมพีเรียล ตำบลบางนาค อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431487441_2631841330325915_340073215597741170_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431506150_2631841206992594_5488712862154059783_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431532495_2631841196992595_6107447764311699882_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431534605_2631842636992451_7103703450617143378_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431555205_2631842813659100_2599853978901839921_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2024/03/431593420_2631842786992436_5249743059793911714_n-1024x768.jpg)