ครูอาสาฯปอเนาะ วางแผนและซักซ้อมการทำโครงงาน
วันที่ 15 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้คณะครู ศกร.ตำบลปะลุกาสาเมาะ พร้อมด้วย
นายยาการียา ลาเต๊ะ ครูอาสาฯปอเนาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการวางแผนและซักซ้อมนักศึกษาในการจัดทำโครงงาน ฯ เพื่อเข้าร่วมโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการโดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะต่อไป ศกร.ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/99454_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/99455_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/99456_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/99457_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/99458_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/qurankurohsabiyah/wp-content/uploads/2024/03/433140556_406987295273210_8019532207041994554_n-1024x768.jpg)